products

samfurori

 • Scaffold board- Thermoplastic

  Scaffold board- Thermoplastic

  Wannan samfur ɗin Sandwich yana amfani da fata na waje azaman ainihin, wanda aka yi ta fiber ɗin gilashi mai ɗorewa (babban ƙarfi, babban ƙarfi da babban ƙarfi) gauraye da resin thermoplastic. sannan ku haɗa tare da polypropylene (PP) gindin saƙar zuma ta hanyar Tsarin lamination mai ɗorewa.

 • Dry Cargo Box panel-Thermoplastic

  Dry Cargo Box panel-Thermoplastic

  Akwati mai bushewa, wani lokacin kuma ana kiranta kwantena mai ɗaukar kaya, ya zama wani muhimmin sashi na kayayyakin samar da kayayyaki. Bayan jigilar kayan kwantena na zamani, akwatunan ɗaukar kaya suna ɗaukar ayyukan isar da mil na ƙarshe. Kayan gargajiya na yau da kullun galibi suna cikin kayan ƙarfe, amma kwanan nan, wani sabon abu - komitin haɗin gwiwa - yana yin adadi a cikin samar da akwatunan bushe bushe.

 • Trailer skirt-Thermoplastic

  Skirt na Trailer-Thermoplastic

  Siket ɗin tirela ko siket na gefe na’ura ce da aka liƙa a ƙarƙashin wani ƙaramin tirela, da nufin rage jan iska da tashin iska ke haddasawa.

 • Fuel Tank Strap-Thermoplastic

  Madaurin Tankar Mai-Thermoplastic

  Madaurin tankin mai shine goyan bayan tankin mai ko iskar gas akan abin hawan ku. Sau da yawa nau'in C ne ko nau'in U wanda ke ɗaure da tankin. Kayan yanzu galibi yana ƙarfe amma kuma yana iya zama ba ƙarfe ba. Ga tankokin mai na motoci, madauri 2 yawanci sun isa, amma ga manyan tankuna don amfani na musamman (misali tankokin ajiya na ƙarƙashin ƙasa), ana buƙatar ƙarin adadi.

 • Reinforced Thermoplastic Pipe

  Ƙarfafa Thermoplastic Pipe

  Ƙarfafa thermoplastic bututu (RTP) kalma ce ta asali wacce ke magana akan madaidaicin babban ƙarfin fiber (kamar gilashi, aramid ko carbon)

 • Thermoplastic UD-Tapes

  UD-Tapes na Thermoplastic

  Thermoplastic UD-tef babban ci gaba ne na injiniya mai ci gaba da ƙarfafa filastik ɗin thermoplastic UD da laminate waɗanda aka bayar a cikin ɗimbin fiber mai ɗorewa da haɗin resin don ƙara ƙarfi / ƙarfi da tasirin juriya na ɓangarorin haɗaɗɗen thermoplastic.